Bán nhà 4 tầng kỳ bá, tp thái bình, 70m2, sổ đỏ, 7.4 tỷ, 0978693808
Phường Kỳ Bá, Thành phố Thái Bình, Thái Bình
7 tỷ 450 triệu
70 m2 (42x17)
4 pn
3 wc
17-03-2026
Thông tin mô tả:
???? Nhà Đẹp trục chính KĐT Kỳ Bá, TP Thái Bình - Cơ Hội Vàng Cho Giới Đầu Tư Giữ Tiền ????Alo anh em, có căn nhà siêu hot ở TP Thái Bình, KĐT Kỳ Bá, cực kỳ lý tưởng cho anh em mình đầu tư giữ tiền nè!Nhà mình diện tích 70m2, ngang 4.2m, dài 17m tha hồ rộng rãi. Nhà 4 tầng, thiết kế cực chất với 4 phòng ngủ, 3 toilet, tha hồ cho cả gia đình sinh hoạt. Nhà hướng Đông Bắc mát mẻ, đón tài lộc luôn.Hiện trạng nhà còn rất mới, về chỉ việc ở hoặc cho thuê ngay. Khu vực an ninh, dân trí cao, hàng xóm thân thiện.Điểm cộng lớn là sổ đỏ chính chủ, pháp lý rõ ràng, mua bán nhanh gọn lẹ. Giá chỉ 7.45 tỷ thôi nhé, quá hời cho một căn nhà vị trí đẹp như này.Anh em nào quan tâm, muốn xem nhà trực tiếp thì liên hệ ngay e Hiền nha! Đừng bỏ lỡ cơ hội vàng này nha! ????
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Thái Bình |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 42 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 17 m |
| Diện tích | 70 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 7 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà 4 tầng kỳ bá, tp thái bình, 70m2, sổ đỏ, 7.4 tỷ, 0978693808", có mã số #308205, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu