Bán nhà 4 tầng ngô chí quốc bình chiểu thủ đức - 65m2 - đường 8m - 6 tỷ
Đường Ngô Chí Quốc, Phường Bình Chiểu, Quận 9 (TP Thủ Đức), TP HCM
6 tỷ
65 m2 (4x16)
4 pn
3 wc
15 giờ trước
Thông tin mô tả:
Chính chủ gửi bán căn nhà phố hiện đại, mới xây 100% tại trục Ngô Chí Quốc, Phường Bình Chiểu, TP. Thủ Đức. Vị trí đắc địa, hạ tầng đồng bộ, phù hợp cho mọi nhu cầu định cư và làm văn phòng.
Diện tích: 65m2 ngang 4 dài 16. Sổ hồng riêng vuông vức, hoàn công đầy đủ.
Kết cấu: 1 trệt 2 lầu + Sân thượng đúc BTCT kiên cố. Công năng gồm 4 phòng ngủ rộng, 3 WC, phòng thờ, phòng giặt riêng biệt và sân thượng trước sau thoáng mát.
Diện tích: 65m2 ngang 4 dài 16. Sổ hồng riêng vuông vức, hoàn công đầy đủ.
Kết cấu: 1 trệt 2 lầu + Sân thượng đúc BTCT kiên cố. Công năng gồm 4 phòng ngủ rộng, 3 WC, phòng thờ, phòng giặt riêng biệt và sân thượng trước sau thoáng mát.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 16 m |
| Diện tích | 65 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà 4 tầng ngô chí quốc bình chiểu thủ đức - 65m2 - đường 8m - 6 tỷ", có mã số #310727, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu