Bán nhà 4 tầng phân lô khu phố tây văn cao – ngõ 6m ô tô đỗ cửa – giá 5,5 tỷ
Phường Đằng Lâm, Quận Hải An, Hải Phòng
5 tỷ 500 triệu
64 m2 (5x13)
4 pn
3 wc
2 ngày trước
Thông tin mô tả:
Căn nhà nằm trong khu phân lô dân trí cao khu phố Tây Văn Cao – trung tâm sầm uất bậc nhất Hải Phòng. Phù hợp ở lâu dài, mở văn phòng hoặc khai thác cho thuê dòng tiền ổn định.
Vị trí đẹp, đường nội bộ rộng 6m, ô tô ra vào thoải mái. Kết nối nhanh ra trục Văn Cao – khu vực tập trung nhà hàng, khách sạn, dịch vụ giải trí. Xung quanh đầy đủ chợ, trường học, bệnh viện, TTTM.
Thông tin chính:
Diện tích: 63,7m²
Mặt tiền: 4,75m vuông vắn
Nhà 4 tầng kiên cố, thiết kế hiện đại
Công năng đầy đủ: khách – bếp – nhiều phòng ngủ – phòng thờ – sân phơi
Đường trước nhà: 6m, ô tô đỗ cửa
Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ
Giá bán: 5,5 tỷ (thoả thuận)
???? Liên hệ: 0898 699 588Cam kết thông tin chuẩn – hỗ trợ thủ tục nhanh gọn – làm việc trực tiếp rõ ràng.
Vị trí đẹp, đường nội bộ rộng 6m, ô tô ra vào thoải mái. Kết nối nhanh ra trục Văn Cao – khu vực tập trung nhà hàng, khách sạn, dịch vụ giải trí. Xung quanh đầy đủ chợ, trường học, bệnh viện, TTTM.
Thông tin chính:
Diện tích: 63,7m²
Mặt tiền: 4,75m vuông vắn
Nhà 4 tầng kiên cố, thiết kế hiện đại
Công năng đầy đủ: khách – bếp – nhiều phòng ngủ – phòng thờ – sân phơi
Đường trước nhà: 6m, ô tô đỗ cửa
Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ
Giá bán: 5,5 tỷ (thoả thuận)
???? Liên hệ: 0898 699 588Cam kết thông tin chuẩn – hỗ trợ thủ tục nhanh gọn – làm việc trực tiếp rõ ràng.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hải Phòng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 13 m |
| Diện tích | 64 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà 4 tầng phân lô khu phố tây văn cao – ngõ 6m ô tô đỗ cửa – giá 5,5 tỷ", có mã số #317860, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu