❌❌bán nhà khu phân lô ngô gia tự - 74m 4 tầng - gần văn cao
Phường Cát Bi, Quận Hải An, Hải Phòng
7 tỷ 100 triệu
74 m2 (5x15)
4 pn
4 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
❌❌Bán nhà khu phân lô Ngô Gia Tự - gần Văn Cao và Cầu Rào
• Diện tích 74m. Ngang hơn 5m• Hướng Đông Bắc• Ngõ rộng 7m cả vỉa hè• Nhà xây 4.5 tầng có 4 ngủ khép kín full đồ
• Đang cho thuê 12 triệu/tháng. Còn hơn 4 năm• Ô.tô đỗ cửa 24h có bảo vệ• Sổ đỏ vuông đẹp• Zá 7.1 tỉ có thỏa thuận__________________________________________????????????????????????ê???? ????????â???? ????ô - ????á???? đị???????? ????ư ????ả???? ????????ò????????☎ĐT/Zalo: 09.8183.6183 __????ũ ????????ế ????????ú????
• Diện tích 74m. Ngang hơn 5m• Hướng Đông Bắc• Ngõ rộng 7m cả vỉa hè• Nhà xây 4.5 tầng có 4 ngủ khép kín full đồ
• Đang cho thuê 12 triệu/tháng. Còn hơn 4 năm• Ô.tô đỗ cửa 24h có bảo vệ• Sổ đỏ vuông đẹp• Zá 7.1 tỉ có thỏa thuận__________________________________________????????????????????????ê???? ????????â???? ????ô - ????á???? đị???????? ????ư ????ả???? ????????ò????????☎ĐT/Zalo: 09.8183.6183 __????ũ ????????ế ????????ú????
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hải Phòng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 15 m |
| Diện tích | 74 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 7 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "❌❌bán nhà khu phân lô ngô gia tự - 74m 4 tầng - gần văn cao", có mã số #317525, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu