⭐⭐bán nhà đông an - 104m 4 tầng - sân cổng riêng - gần chợ cát bi
Phường Cát Bi, Quận Hải An, Hải Phòng
5 tỷ 600 triệu
104 m2 (54x18)
4 pn
3 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
⭐⭐Diện tích cực rộng - sân cổng riêng - ngay gần Chợ Cát Bi
• Diện tích 104m. Ngang 5.4m• Hướng Tây Nam• Ngõ 2.5m, ngõ thông• T.kế 4 tầng có 4 ngủ rộng rãi
• Xây mới tinh độc lập 1 căn• Vị trí cực nông, cách đường 30m• Có hố chờ thang máy• Zá 5.6 tỉ có thỏa thuận______________________________________
Gọi ngay 093.669.1943 __Đức Phúc
• Diện tích 104m. Ngang 5.4m• Hướng Tây Nam• Ngõ 2.5m, ngõ thông• T.kế 4 tầng có 4 ngủ rộng rãi
• Xây mới tinh độc lập 1 căn• Vị trí cực nông, cách đường 30m• Có hố chờ thang máy• Zá 5.6 tỉ có thỏa thuận______________________________________
Gọi ngay 093.669.1943 __Đức Phúc
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hải Phòng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 54 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 18 m |
| Diện tích | 104 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "⭐⭐bán nhà đông an - 104m 4 tầng - sân cổng riêng - gần chợ cát bi", có mã số #317520, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu