Bán nhà bình trị đông, bình tân - 4.4x13.5m - 3 phòng ngủ - hẻm 4m - 5.6 tỷ (tl)
Phường Bình Trị Đông, Quận Bình Tân, TP HCM
5 tỷ 600 triệu
59 m2 (44x13.5)
3 pn
2 wc
05-05-2026
Thông tin mô tả:
• Địa chỉ: Đường Bình Trị Đông, P. Bình Trị Đông, Q. Bình Tân.• Kết nối: Giáp Quận 6, gần các trục đường lớn như Chiến Lược, Mã Lò, qua Tên Lửa AEON MALL Bình Tân chỉ vài phút• Tiện ích: Gần bệnh viện, trường học các cấp, UBND, đầy đủ tiện ích xung quanh không thiếu thứ gì.
• Diện tích: 4.4m x 13.5m.• Kết cấu: Nhà 2 tầng (Trệt + Lầu) đúc BTCT kiên cố, nhà mới dọn vào ở ngay.• Công năng: 3 Phòng ngủ (có 1 PN ở tầng trệt cực kỳ thuận tiện cho người lớn tuổi), 2 WC, ban công và giếng trời thoáng mát.• Hẻm: Hẻm đẹp 4m thông tứ phía, xe hơi đỗ cạnh nhà, di chuyển cực kỳ thuận tiện.
• Pháp lý: Sổ hồng riêng (SHR) đẹp, hoàn công đầy đủ, pháp lý chuẩn chỉnh sẵn sàng công chứng ngay.
- GIÁ CHÀO: 5.6 TỶ (Còn thương lượng)
• Diện tích: 4.4m x 13.5m.• Kết cấu: Nhà 2 tầng (Trệt + Lầu) đúc BTCT kiên cố, nhà mới dọn vào ở ngay.• Công năng: 3 Phòng ngủ (có 1 PN ở tầng trệt cực kỳ thuận tiện cho người lớn tuổi), 2 WC, ban công và giếng trời thoáng mát.• Hẻm: Hẻm đẹp 4m thông tứ phía, xe hơi đỗ cạnh nhà, di chuyển cực kỳ thuận tiện.
• Pháp lý: Sổ hồng riêng (SHR) đẹp, hoàn công đầy đủ, pháp lý chuẩn chỉnh sẵn sàng công chứng ngay.
- GIÁ CHÀO: 5.6 TỶ (Còn thương lượng)
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 44 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 14 m |
| Diện tích | 59 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà bình trị đông, bình tân - 4.4x13.5m - 3 phòng ngủ - hẻm 4m - 5.6 tỷ (tl)", có mã số #318903, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu