Bán nhà mới 1 trệt 1 lầu-70m2, 3pn -mặt tiền: 5m, hẻm rộng 4m, sẵn sổ ngay ngã tư gò mây, bình tân
Đường Nguyễn Thị Tú, Phường Bình Hưng Hoà B, Quận Bình Tân, TP HCM
3 tỷ 950 triệu
70 m2 (5x14)
3 pn
2 wc
12 giờ trước
Thông tin mô tả:
GIÁ TỐT: BÁN NHÀ MỚI 1 TRỆT 1 LẦU-70M2, 3PN -MẶT TIỀN: 5M, HẺM RỘNG 4M, SẴN SỔ NGAY NGÃ TƯ GÒ MÂY, BÌNH TÂN
Diện tích: 5x14m =70m²
Kết cấu: 1 trệt 1 lầu, thiết kế mới, hiện đại gồm phòng khách, 3 phòng ngủ, 2 WC, bếp.
Hẻm trước nhà rộng 4m, thông thoáng, xe ra vào thoải mái.
- Ưu điểm nổi bật:
Ngay trục QL1A, di chuyển thuận tiện các quận.
Gần trường học, chợ, tiện ích xung quanh đầy đủ.
Khu dân cư hiện hữu, an ninh.
- Khách mua ở, cũng như đầu tư giữ tài sản.
- Giá bán:3tỷ950
Liên hệ chính chủ: 0975386386-A Trường
Địa chỉ: Số 67/11/12/10, Đường Nguyễn Thị Tú, Phường Bình Hưng Hòa B, Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh (địa chỉ mới P.Bình Tân, HCM)
Diện tích: 5x14m =70m²
Kết cấu: 1 trệt 1 lầu, thiết kế mới, hiện đại gồm phòng khách, 3 phòng ngủ, 2 WC, bếp.
Hẻm trước nhà rộng 4m, thông thoáng, xe ra vào thoải mái.
- Ưu điểm nổi bật:
Ngay trục QL1A, di chuyển thuận tiện các quận.
Gần trường học, chợ, tiện ích xung quanh đầy đủ.
Khu dân cư hiện hữu, an ninh.
- Khách mua ở, cũng như đầu tư giữ tài sản.
- Giá bán:3tỷ950
Liên hệ chính chủ: 0975386386-A Trường
Địa chỉ: Số 67/11/12/10, Đường Nguyễn Thị Tú, Phường Bình Hưng Hòa B, Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh (địa chỉ mới P.Bình Tân, HCM)
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 14 m |
| Diện tích | 70 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà mới 1 trệt 1 lầu-70m2, 3pn -mặt tiền: 5m, hẻm rộng 4m, sẵn sổ ngay ngã tư gò mây, bình tân", có mã số #320848, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu