Bán nhà đào tấn ngõ thông kinh doanh 56m 5 tầng mặt tiền 5,5m
Đường Đào Tấn, Phường Đội Cấn, Quận Ba Đình, Hà Nội
16 tỷ
56 m2 (55x10)
6 pn
5 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
BÁN NHÀ ĐÀO TẤN NGÕ THÔNG KINH DOANH 56M 5 TẦNG MẶT TIỀN 5,5M
Bán nhà phố Đào Tấn ngõ thông, kinh doanh khu vực ít nhà bán khách Hàn – Nhật ở rất nhiều diện tích 55m chủ tự xây 5 tầng cẩn thận chắc chắn cầu thang giữa tầng 2 phòng, tổng 6 ngủ đầy đủ công năng phù hợp với gia đình có nhiều thế hệ hoặc vừa ở vừa cho thuê khu vực có nhu cầu thuê cao, dòng tiền ổn định, giá chào 16 tỷ có thương lượng, sổ đỏ chính chủ sẵn sàng giao dịch, giao thông thuận tiện các tuyến: Đào Tấn, Linh Lang, Phan Kế Bính, Kim Mã Thượng, Nguyễn Văn Ngọc, Liễu Giai, Văn Cao, Bưởi, Kim Mã…
· Liên hệ để được tư vấn và cho thđi xem nhà miễn phí: Ms. Doanhdoanh land 0976185932
Bán nhà phố Đào Tấn ngõ thông, kinh doanh khu vực ít nhà bán khách Hàn – Nhật ở rất nhiều diện tích 55m chủ tự xây 5 tầng cẩn thận chắc chắn cầu thang giữa tầng 2 phòng, tổng 6 ngủ đầy đủ công năng phù hợp với gia đình có nhiều thế hệ hoặc vừa ở vừa cho thuê khu vực có nhu cầu thuê cao, dòng tiền ổn định, giá chào 16 tỷ có thương lượng, sổ đỏ chính chủ sẵn sàng giao dịch, giao thông thuận tiện các tuyến: Đào Tấn, Linh Lang, Phan Kế Bính, Kim Mã Thượng, Nguyễn Văn Ngọc, Liễu Giai, Văn Cao, Bưởi, Kim Mã…
· Liên hệ để được tư vấn và cho thđi xem nhà miễn phí: Ms. Doanhdoanh land 0976185932
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 55 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 56 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 6 |
| Nhà tắm | 5 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà đào tấn ngõ thông kinh doanh 56m 5 tầng mặt tiền 5,5m", có mã số #317767, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu