Bán nhà đất ngõ 112 ngọc khánh 72m2 - mt 4.6m - chỉ giới đẹp - xây ccmn hết ý
Phố Ngọc Khánh, Phường Ngọc Khánh, Quận Ba Đình, Hà Nội
15 tỷ 600 triệu
72 m2 (46x15.6)
3 pn
2 wc
11 giờ trước
Thông tin mô tả:
BÁN NHÀ ĐẤT NGÕ 112 NGỌC KHÁNH 72M2 - MT 4.6M - CHỈ GIỚI ĐẸP - XÂY CCMN HẾT Ý
Thông số vàng: Diện tích 72m², mặt tiền 4.6m cực thoáng, sổ vuông chét không lỗi phong thủy.
Vị trí đắc địa: Ngõ 112 Ngọc Khánh rộng rãi, thông thoáng, chỉ vài bước ra phố. Khu vực lõi Ba Đình, nhu cầu thuê phòng luôn \"cháy hàng\".
Hiện trạng: Chủ xác định bán đất tặng nhà 2 tầng cũ, cực kỳ thuận tiện cho việc phá dỡ, xây mới tòa căn hộ dịch vụ hoặc homestay 7-8 tầng thang máy.
Tiềm năng: Khai thác dòng tiền cực đỉnh, thanh khoản nhanh nhờ vị trí trung tâm quận Ba Đình. Dân trí cao, an ninh tuyệt đối.
Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ, pháp lý sạch, sẵn sàng công chứng ngay.
Giá 15.6 tỷ
Liên hệ Em Ngọc 0364582018 để được tư vấn và hỗ trợ xem nhà miễn phí
Thông số vàng: Diện tích 72m², mặt tiền 4.6m cực thoáng, sổ vuông chét không lỗi phong thủy.
Vị trí đắc địa: Ngõ 112 Ngọc Khánh rộng rãi, thông thoáng, chỉ vài bước ra phố. Khu vực lõi Ba Đình, nhu cầu thuê phòng luôn \"cháy hàng\".
Hiện trạng: Chủ xác định bán đất tặng nhà 2 tầng cũ, cực kỳ thuận tiện cho việc phá dỡ, xây mới tòa căn hộ dịch vụ hoặc homestay 7-8 tầng thang máy.
Tiềm năng: Khai thác dòng tiền cực đỉnh, thanh khoản nhanh nhờ vị trí trung tâm quận Ba Đình. Dân trí cao, an ninh tuyệt đối.
Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ, pháp lý sạch, sẵn sàng công chứng ngay.
Giá 15.6 tỷ
Liên hệ Em Ngọc 0364582018 để được tư vấn và hỗ trợ xem nhà miễn phí
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 46 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 16 m |
| Diện tích | 72 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà đất ngõ 112 ngọc khánh 72m2 - mt 4.6m - chỉ giới đẹp - xây ccmn hết ý", có mã số #321061, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu