Bán nhà hẻm 6m bình tân – dtcn 66m2 (5x14m) – 4 tầng btct – giá 5.8 tỷ tl chủ
Đường Hồ Văn Long, Phường Bình Hưng Hoà B, Quận Bình Tân, TP HCM
5 tỷ 800 triệu
66 m2 (5x14)
5 pn
5 wc
15-03-2026
Thông tin mô tả:
BÁN NHÀ HỒ VĂN LONG BÌNH TÂN – DTCN 66M2 (5x14M) – 4 TẦNG BTCT – HẺM 6M THÔNG – GIÁ 5.8 TỶ TL CHỦ✅ Vị trí: Đường Hồ Văn Long, P. Bình Hưng Hòa B, Bình Tân. Vị trí , không lộ giới, hẻm 6m thông trục sát mặt tiền Đường số 7.✅ Kết cấu: Diện tích 66m2 (5m x 14m), ngang 5m hiếm có. Nhà 4 tầng BTCT mới đẹp gồm 6PN, 5WC, giếng trời thoáng mát.✅ Ưu điểm: Nhà xây tâm huyết, sàn lát đá thạch anh cao cấp, nội thất gỗ xịn xò. Vị trí căn góc kinh doanh hoặc mở văn phòng đỉnh cao. Khu dân trí cao, an ninh tuyệt đối.✅ Pháp lý: Sổ hồng riêng vuông đẹp, hoàn công đầy đủ, công chứng ngay trong ngày.☎️ Liên hệ Thanh Phúc 0397.077772 xem nhà và gặp Chủ TL.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 14 m |
| Diện tích | 66 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 5 |
| Nhà tắm | 5 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà hẻm 6m bình tân – dtcn 66m2 (5x14m) – 4 tầng btct – giá 5.8 tỷ tl chủ", có mã số #307833, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu