Bán nhà khu ngọc hà, ô tô vào nhà, mặt tiền 8.6m, 122m, chỉ 260tr/m
Đường Ngọc Hà, Phường Ngọc Hà, Quận Ba Đình, Hà Nội
31 tỷ 720 triệu
122 m2 (86x14.2)
5 pn
5 wc
20 giờ trước
Thông tin mô tả:
Khu trung tâm Ba Đình, gần Lăng Bác, Hoàng Hoa Thám, Đội Cấn, dân trí cao, không gian sống yên tĩnh, phù hợp an cư lâu dài
Nhà diện tích 122m, mặt tiền 8.6m rộng hiếm đẹp, ô tô vào nhà thuận tiện, không gian thoáng sáng, công năng sử dụng linh hoạt
Phù hợp ở kết hợp làm văn phòng, apartment hoặc giữ tài sản lâu dài tại khu lõi trung tâm Ba Đình
Sổ đỏ chính chủ, vuông đẹp, sẵn sàng giao dịch
Chỉ 260tr/m (chủ thiện chí bán, còn thương lượng)Liên hệ ngay Ms Liên – chuyên BĐS đẳng cấp Hà Nội để làm việc chính chủ
Nhà diện tích 122m, mặt tiền 8.6m rộng hiếm đẹp, ô tô vào nhà thuận tiện, không gian thoáng sáng, công năng sử dụng linh hoạt
Phù hợp ở kết hợp làm văn phòng, apartment hoặc giữ tài sản lâu dài tại khu lõi trung tâm Ba Đình
Sổ đỏ chính chủ, vuông đẹp, sẵn sàng giao dịch
Chỉ 260tr/m (chủ thiện chí bán, còn thương lượng)Liên hệ ngay Ms Liên – chuyên BĐS đẳng cấp Hà Nội để làm việc chính chủ
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 86 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 14 m |
| Diện tích | 122 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 5 |
| Nhà tắm | 5 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà khu ngọc hà, ô tô vào nhà, mặt tiền 8.6m, 122m, chỉ 260tr/m", có mã số #321040, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu