Bán nhà khu vĩnh phúc, phân lô ô tô tránh, vào nhà, chỉ 21 tỷ
Đường Vĩnh Phúc, Phường Vĩnh Phúc, Quận Ba Đình, Hà Nội
21 tỷ
52 m2 (42x13)
4 pn
5 wc
25-04-2026
Thông tin mô tả:
Khu Ba Đình trung tâm, gần Đội Cấn, Hoàng Hoa Thám, tiện ích đầy đủ, dân trí cao, phù hợp an cư lâu dài
Nhà diện tích 52m, ô tô tránh vào nhà, xây 6 tầng, thiết kế hiện đại, nội thất đẹp, chỉ việc vào ở
Không gian thoáng, công năng tối ưu, phù hợp ở kết hợp làm văn phòng hoặc cho thuê
Sổ đỏ chính chủ, vuông đẹp, sẵn sàng giao dịch
Chỉ 21 tỷ (chủ thiện chí bán, còn thương lượng)Liên hệ ngay Ms Liên – chuyên BĐS đẳng cấp Hà Nội để làm việc chính chủ
Nhà diện tích 52m, ô tô tránh vào nhà, xây 6 tầng, thiết kế hiện đại, nội thất đẹp, chỉ việc vào ở
Không gian thoáng, công năng tối ưu, phù hợp ở kết hợp làm văn phòng hoặc cho thuê
Sổ đỏ chính chủ, vuông đẹp, sẵn sàng giao dịch
Chỉ 21 tỷ (chủ thiện chí bán, còn thương lượng)Liên hệ ngay Ms Liên – chuyên BĐS đẳng cấp Hà Nội để làm việc chính chủ
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 42 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 13 m |
| Diện tích | 52 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 5 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà khu vĩnh phúc, phân lô ô tô tránh, vào nhà, chỉ 21 tỷ", có mã số #317139, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu