TIN HẾT HẠN
(Hết hạn) Bán nhà lê đức thọ gò vấp – hẻm 6m – 81m2 (4.5x19m) – 5 tầng btct – giá 11 tỷ bằng ngân hàng tl chủ
Đường Lê Văn Thọ, Phường 15, Quận Gò Vấp, TP HCM
11 tỷ
81 m2 (45x19)
5 pn
5 wc
15-03-2026
Thông tin mô tả:
BÁN NHÀ LÊ ĐỨC THỌ GÒ VẤP – HẺM 6M THÔNG 1 TRỤC – 81M2 (4.5x19M) – 5 TẦNG BTCT – GIÁ 11 TỶ BẰNG NGÂN HÀNG TL CHỦ✅ Vị trí: Đường Lê Đức Thọ, P.15, Gò Vấp. Hẻm 6m thông 1 trục cực đẹp, sát vách mặt tiền. Kết nối nhanh Thống Nhất, Phan Văn Trị, gần Lotte Mart và Công viên Làng Hoa.✅ Kết cấu: Diện tích công nhận 81m2 (4.5m x 19m), ngang 4.5m chuẩn đẹp. Nhà 5 tầng BTCT (Trệt, lửng, 2 lầu, sân thượng). Gồm 4PN, 4WC, sân thượng trước sau thoáng mát.✅ Ưu điểm: Nhà mới tinh xách vali vào ở ngay. Vị trí hẻm thông kinh doanh nhỏ hoặc mở Văn phòng công ty cực tốt. Khu dân trí cao, an ninh, tiện ích xung quanh không thiếu thứ gì.✅ Pháp lý: Sổ hồng riêng vuông đét, hoàn công đầy đủ, công chứng nhanh trong ngày.☎️ Liên hệ Thanh Phúc 0397.077772 xem nhà và gặp Chủ TL.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 45 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 19 m |
| Diện tích | 81 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 5 |
| Nhà tắm | 5 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "(Hết hạn) Bán nhà lê đức thọ gò vấp – hẻm 6m – 81m2 (4.5x19m) – 5 tầng btct – giá 11 tỷ bằng ngân hàng tl chủ", có mã số #307836, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu