Bán nhà mặt ngõ ôtô thông phố võ chí công 35m2 6tầng thang máy 13 tỷ cầu giấy - 0934266313
Đường Võ Chí Công, Phường Bưởi, Quận Tây Hồ, Hà Nội
1 tỷ 300 triệu
35 m2 (35x10)
4 pn
5 wc
22-03-2026
Thông tin mô tả:
Bán nhà mặt ngõ ôtô thông phố Võ Chí Công 35m2 6tầng thang máy 13 Tỷ Cầu Giấy - 0934266313
6 TẦNG THANG MÁY - NGÕ THÔNG KINH DOANH - ÔTÔ TRÁNH - SỔ ĐỎ CHÍNH CHỦ
- Đường trước nhà rộng 4m, ngõ thông tứ tung, kinh doanh thoải mái. Cách mặt phố Lạc Long Quân chừng 100m,
6 TẦNG THANG MÁY - NGÕ THÔNG KINH DOANH - ÔTÔ TRÁNH - SỔ ĐỎ CHÍNH CHỦ
- Đường trước nhà rộng 4m, ngõ thông tứ tung, kinh doanh thoải mái. Cách mặt phố Lạc Long Quân chừng 100m,
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 6 tầng |
| Chiều ngang | 35 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 35 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 5 |
| Độ rộng đường | 8 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà mặt ngõ ôtô thông phố võ chí công 35m2 6tầng thang máy 13 tỷ cầu giấy - 0934266313", có mã số #309229, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu