Chính chủ bán nhà mới xây 2024 – hẻm xe hơi đường số 2, bình hưng hòa b, q. bình tân, tp hcm
Đường Số 2, Phường Bình Hưng Hoà B, Quận Bình Tân, TP HCM
6 tỷ 500 triệu
64 m2 (4x16)
2 pn
3 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
CHÍNH CHỦ BÁN NHÀ MỚI XÂY 2024 – HẺM XE HƠI ĐƯỜNG SỐ 2, BÌNH HƯNG HÒA B- Địa chỉ : hẻm 38, đường Số 2, P. Bình Hưng Hòa B, Q. Bình Tân, TP HCM - Diện tích : 64m2 ( 4x16 vuông vức không lộ giới ) => Kết cấu: 1 trệt 2 lầu, * Sân trước rộng để xe thoải mái* Sân sau thoáng mát lấy gió và ánh sáng* Phòng khách liên thông bếp tạo không gian sinh hoạt ấm cúng* Phòng làm việc riêng* 2 phòng ngủ* Phòng thờ trang nghiêm* 3 WC tiện nghi* 2 sân thượng trước và sau – thích hợp trồng cây, thư giãn, uống cà phê mỗi sáng=> Tặng kèm nhiều nội thất và tiện ích giá trị:* Máy lạnh đầy đủ* Máy rửa chén* Bình nước nóng năng lượng mặt trời* Hệ thống tưới cây tự động* Và nhiều tiện nghi khác chỉ việc vào ở ngay- Nhà thiết kế thoáng sáng, đón gió tốt, không gian ấm cúng phù hợp gia đình trẻ.- Hẻm sạch sẽ, xe hơi vào trước cửa, hàng xóm văn minh.- Chỉ vài phút đến chợ, siêu thị, trường học- Kết nối nhanh các tuyến đường lớn- Hồ sơ thiết kế kết cấu – xây dựng đầy đủ, hoàn công hoàn chỉnh- Pháp lý rõ ràng – hoàn công đầy đủ – sang tên nhanh gọn.=> Giá bán : 6,5 tỷ LIÊN HỆ : 0966336339=> Ưu tiên khách thiện chí mua ở thực, hạn chế môi giới
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 16 m |
| Diện tích | 64 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Chính chủ bán nhà mới xây 2024 – hẻm xe hơi đường số 2, bình hưng hòa b, q. bình tân, tp hcm", có mã số #320635, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu