Bán nhà ngõ 415 ngô gia tự - 42m 3 tầng gần trung lực
Phường Đằng Lâm, Quận Hải An, Hải Phòng
2 tỷ 650 triệu
42 m2 (4x11)
3 pn
3 wc
25-03-2026
Thông tin mô tả:
☘️ Nhà 3 tầng gần Trung Lực – ngõ 415 Ngô Gia Tự, ô tô ???? đỗ cổng.
• Diện tích: 42m² × 3 tầng. • Công năng: 3 phòng ngủ + 3wc • Đường: Sau nhà mặt ngõ to, ô tô ???? đỗ ngay cổng. • Vị trí: Cách mặt đường Ngô Gia Tự khoảng 50m • Nội thất: Tặng quạt trần, 2 điều hòa, sofa mới. • Bìa đỏ chính chủ. • Giá: 2,65 tỷ (có thỏa thuận).
Liên hệ: 093.669.1943 Đức Phúc
• Diện tích: 42m² × 3 tầng. • Công năng: 3 phòng ngủ + 3wc • Đường: Sau nhà mặt ngõ to, ô tô ???? đỗ ngay cổng. • Vị trí: Cách mặt đường Ngô Gia Tự khoảng 50m • Nội thất: Tặng quạt trần, 2 điều hòa, sofa mới. • Bìa đỏ chính chủ. • Giá: 2,65 tỷ (có thỏa thuận).
Liên hệ: 093.669.1943 Đức Phúc
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hải Phòng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 11 m |
| Diện tích | 42 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 2 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà ngõ 415 ngô gia tự - 42m 3 tầng gần trung lực", có mã số #309926, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu