Bán nhà ngõ 62 ngọc hà 35m 5 tầng mặt tiền 4m
Đường Ngọc Hà, Phường Đội Cấn, Quận Ba Đình, Hà Nội
11 tỷ
35 m2 (4x9)
3 pn
4 wc
25-04-2026
Thông tin mô tả:
BÁN NHÀ NGÕ 62 NGỌC HÀ 35M 5 TẦNG MẶT TIỀN 4M
Ngọc Hà đoạn đẹp nhất Phố, đối diện bảo tàng Hồ Chí Minh cách mặt phố chỉ 50m, gần bãi gửi xe, gần Hồ Đầm Tròn diện tích 35m chủ tự xây 5 tầng cẩn thận chắc chắn tổng 3 ngủ đầy đủ công năng giá chào 11 tỷ có thương lượng, sổ đỏ chính chủ sẵn sàng giao dịch, giao thông thuận tiện các tuyến: Ngọc Hà, Lê Hồng Phong, Ông Ích KHiêm, Trần Phú, Điện Biên Phủ, Chu Văn An, Nguyễn Thái Học, Kim Mã, Đội Cấn, Hoàng Hoa Thám….
· Liên hệ để được tư vấn và đi xem nhà miễn phí: Ms. Doanhdoanh land 0976185932
Ngọc Hà đoạn đẹp nhất Phố, đối diện bảo tàng Hồ Chí Minh cách mặt phố chỉ 50m, gần bãi gửi xe, gần Hồ Đầm Tròn diện tích 35m chủ tự xây 5 tầng cẩn thận chắc chắn tổng 3 ngủ đầy đủ công năng giá chào 11 tỷ có thương lượng, sổ đỏ chính chủ sẵn sàng giao dịch, giao thông thuận tiện các tuyến: Ngọc Hà, Lê Hồng Phong, Ông Ích KHiêm, Trần Phú, Điện Biên Phủ, Chu Văn An, Nguyễn Thái Học, Kim Mã, Đội Cấn, Hoàng Hoa Thám….
· Liên hệ để được tư vấn và đi xem nhà miễn phí: Ms. Doanhdoanh land 0976185932
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 9 m |
| Diện tích | 35 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà ngõ 62 ngọc hà 35m 5 tầng mặt tiền 4m", có mã số #316997, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu