TIN HẾT HẠN
(Hết hạn) Bán nhà ngọc hà 50m 4 tầng mặt tiền 4,5m 14 tỷ
Đường Ngọc Hà, Phường Đội Cấn, Quận Ba Đình, Hà Nội
14 tỷ
62 m2 (5x11)
4 pn
3 wc
15-03-2026
Thông tin mô tả:
BÁN NHÀ NGỌC HÀ 50M 4 TẦNG MẶT TIỀN 4,5M 14 TỶ
Cách phố chỉ 50m, ngõ nông thẳng tắp ra phố vài bước chân căn nhà với diện tích 50m 4 tầng mặt tiền 4,5m được chủ tự xây cẩn thận chắc chắn thiết kế như sau:
Tầng 1: Khách, bếp
Tầng 2,3: mỗi tầng 2 ngủ, vệ sinh
Tầng 4: PHòng thờ, sân phơi, có thể cải tạo thêm tầng nếu muốn.
Cách phố chỉ 50m, ngõ nông thẳng tắp ra phố vài bước chân căn nhà với diện tích 50m 4 tầng mặt tiền 4,5m được chủ tự xây cẩn thận chắc chắn thiết kế như sau:
Tầng 1: Khách, bếp
Tầng 2,3: mỗi tầng 2 ngủ, vệ sinh
Tầng 4: PHòng thờ, sân phơi, có thể cải tạo thêm tầng nếu muốn.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 11 m |
| Diện tích | 62 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "(Hết hạn) Bán nhà ngọc hà 50m 4 tầng mặt tiền 4,5m 14 tỷ", có mã số #307844, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu