Bán nhà nguyễn thái học 60mx5t, mt 4m- ô tô vào nhà - 10m ra phố
Phố Nguyễn Thái Học, Phường Kim Mã, Quận Ba Đình, Hà Nội
21 tỷ 500 triệu
60 m2 (4x15)
6 pn
6 wc
22-03-2026
Thông tin mô tả:
- Trung tâm Ba Đình nhà đẹp chắc chắn, cách phố 10M, sửa cửa ô tô vào được nhà, khu vực yên tĩnh nhà xây kiên cố chắc chắn. Tiện ích quanh nhà không thiếu gì.
Thiết kế:Tầng 1: Khách, bếp, wcTầng 2,3,4: Tầng 2 phòng, wc.Tầng 5: sân phơi.
Sổ đỏ đẹp chính chủ.Giá bán (có thương lượng) 21,5 tỷ LH Thành Công 0388618899 để được tư vấn và hỗ trợ miễn phí
Thiết kế:Tầng 1: Khách, bếp, wcTầng 2,3,4: Tầng 2 phòng, wc.Tầng 5: sân phơi.
Sổ đỏ đẹp chính chủ.Giá bán (có thương lượng) 21,5 tỷ LH Thành Công 0388618899 để được tư vấn và hỗ trợ miễn phí
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 15 m |
| Diện tích | 60 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 6 |
| Nhà tắm | 6 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà nguyễn thái học 60mx5t, mt 4m- ô tô vào nhà - 10m ra phố", có mã số #309260, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu