TIN HẾT HẠN
(Hết hạn) Bán nhà phân lô đẹp giá hạ chào rẻ nhất cầu giấy - 105m x 6t, mt 4,7m - ô tô tránh, có gara - kinh doanh - giá chỉ 33,8 tỷ
Đường Cầu Giấy, Phường Dịch Vọng, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
33 tỷ 800 triệu
105 m2 (47x22)
6 pn
8 wc
15-03-2026
Thông tin mô tả:
- Nhà nằm trên ngõ 2 ô tô tránh nhau. Kinh doanh sầm uất ngày đêm. Phù hợp để ở, kinh doanh, văn phòng.- Thiết kế :+ Tầng 1: Gara, kinh doanh+ Tầng 2,3,4,5,6: Mỗi tầng 2 phòng.
???? Sổ đỏ phân lô, nở hậu, sẵn sàng giao dịch. ????Giá bán (có thương lượng) 33,8 tỷ ☎️LH Thành Công 0388618899 để được tư vấn và hỗ trợ miễn phí
- Nhà nằm trên ngõ 2 ô tô tránh nhau. Kinh doanh sầm uất ngày đêm. Phù hợp để ở, kinh doanh, văn phòng.- Thiết kế :+ Tầng 1: Gara, kinh doanh+ Tầng 2,3,4,5,6: Mỗi tầng 2 phòng.
???? Sổ đỏ phân lô, nở hậu, sẵn sàng giao dịch. ????Giá bán (có thương lượng) 33,8 tỷ ☎️LH Thành Công 0388618899 để được tư vấn và hỗ trợ miễn phí
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 6 tầng |
| Chiều ngang | 47 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 22 m |
| Diện tích | 105 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 6 |
| Nhà tắm | 8 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "(Hết hạn) Bán nhà phân lô đẹp giá hạ chào rẻ nhất cầu giấy - 105m x 6t, mt 4,7m - ô tô tránh, có gara - kinh doanh - giá chỉ 33,8 tỷ", có mã số #307808, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu