TIN HẾT HẠN
(Hết hạn) Bán nhà phố thụy khuê 30m2 6tầng mặt tiền 3.8m 7.9 tỷ gần hồ tây
Đường Thụy Khuê, Phường Bưởi, Quận Tây Hồ, Hà Nội
7 tỷ 900 triệu
30 m2 (38x9)
4 pn
3 wc
13-03-2026
Thông tin mô tả:
Bán nhà phố Thụy Khuê 30m2 6tầng mặt tiền 3.8m 7.9 tỷ gần Hồ Tây - 0934266313KHU VIP- SIÊU HIẾM - NHÀ DÂN XÂY CHẮC CHẮN ???? Thiết kế hợp lý – tối ưu công năng:Tầng 1: Bếp + WCTầng lửng: Phòng kháchTầng 3, 4, 5: Mỗi tầng 1 phòng ngủ + WC riêngTầng 6: Phòng thờ + sân phơi✨ Nhà phù hợp gia đình nhỏ, ở ổn định khu Tây Hồ – gần Hồ Tây, tiện ích đầy đủ, dân trí cao.???? Sổ đỏ chính chủ, sẵn sàng giao dịch.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 38 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 9 m |
| Diện tích | 30 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "(Hết hạn) Bán nhà phố thụy khuê 30m2 6tầng mặt tiền 3.8m 7.9 tỷ gần hồ tây", có mã số #307525, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu