Bán nhà riêng hoàng quốc việt, cầu giấy 100m2, mt 5m, 4 tầng - chủ bán đất tặng nhà
Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
17 tỷ 700 triệu
100 m2 (5x20)
18-03-2026
Thông tin mô tả:
\'Bán nhà riêng Hoàng Quốc Việt, Cầu Giấy 100m2, MT 5m, 4 tầng - Chủ bán đất tặng nhà - Vị trí khu phân lô Hoàng Quốc Việt, siêu kết nối các tuyến đường huyết mạch: Nguyễn Khánh Toàn, Nguyễn Phong Sắc, Cầu Giấy - Xuân Thuỷ, Đào Tấn, Lạc Long Quân, Võ Chí Công, Hoàng Hoa Thám,...- Tiện ích đủ đầy: Gần chợ, trường học các cấp 1,2,3,... TTTM, Cv Cầu Giấy, Cv Nghĩa Đô...Trung tâm các trường đại học lớn: ĐH Sư Phạm, ĐH Quốc Gia, Hv Báo Chí & Tuyên Truyền, ĐH Thương Mại, ĐH Điện Lực,...- Sổ đỏ chính chủ, sẵn sàng giao dịch ngay.- Giá bán nhanh: 17.7 tỷLiên hệ: 0967799567
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 20 m |
| Diện tích | 100 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà riêng hoàng quốc việt, cầu giấy 100m2, mt 5m, 4 tầng - chủ bán đất tặng nhà", có mã số #308119, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu