TIN HẾT HẠN
(Hết hạn) Bán nhà tỉnh lộ 43, tam bình, thủ đức, tp hcm. dt 70m2, 4pn, sh, 6.1 tỷ - 0933125879
Đường Tỉnh lộ 43, Phường Tam Bình, Quận 9 (TP Thủ Đức), TP HCM
6 tỷ 100 triệu
70 m2 (4x17.5)
4 pn
5 wc
15-03-2026
Thông tin mô tả:
Nhà Thủ Đức, đường 8m xe hơi quay đầu,Tỉnh Lộ 43, giá siêu yêu thương cho anh em giữ tiền nè!Alo anh em, có căn nhà 4 tầng vừa mới xây xong ở Thủ Đức, ngay Tỉnh Lộ 43, đường xe hơi luôn nha. Nhà mình diện tích 70m2, ngang 4m dài 17.5m, tha hồ cho cả gia đình ở luôn.Nhà có Sân để xe hơi, Phòng khách, Bếp, Phòng Karaoke, Phòng xông hơi, Sân thượng, 4 phòng ngủ, 5 toilet, tha hồ dùng nha. Nhà thiết kế hiện đại, full nội thất, ở ngay và luôn được. Pháp lý sổ hồng đầy đủ, yên tâm tuyệt đối.Quan trọng nhất là giá chỉ 6.1 tỷ thôi nha, quá hời cho một căn nhà vị trí đẹp, lại còn tiềm năng tăng giá nữa chứ. Anh em nào có tiền để dành, muốn đầu tư thì đây là cơ hội không thể bỏ lỡ.Liên hệ ngay 0933125879 để xem nhà và chốt liền tay nha! Đừng bỏ lỡ cơ hội vàng này!
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 18 m |
| Diện tích | 70 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 5 |
| Độ rộng đường | 8 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "(Hết hạn) Bán nhà tỉnh lộ 43, tam bình, thủ đức, tp hcm. dt 70m2, 4pn, sh, 6.1 tỷ - 0933125879", có mã số #307831, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu