Bán nhà văn cao ba đình 54m 6 tầng thang máy nhà mới cực đẹp giá 19.5 tỷ 0364582018
Phố Văn Cao, Phường Ngọc Hà, Quận Ba Đình, Hà Nội
19 tỷ 500 triệu
54 m2 (4x13)
4 pn
5 wc
16 giờ trước
Thông tin mô tả:
Bán nhà Văn Cao Ba Đình 54m 6 tầng thang máy nhà mới cực đẹp giá 19.5 tỷ 0364582018
Thiết kế đẳng cấp: Nhà xây mới 6 tầng, lắp đặt thang máy nhập khẩu êm ái. Nội thất gỗ và thiết bị vệ sinh cao cấp.
Tầng 1: Phòng khách sang trọng + 1 Phòng ngủ phụ (cho người già/giúp việc) + WC.
Tầng 2, 3, 4: Mỗi tầng 2 phòng ngủ rộng, ban công thoáng, WC khép kín.
Tầng 5: Không gian bếp ấm cúng, phòng thờ trang nghiêm, khu giặt phơi.
Tầng 6: Tum chống nóng, sân vườn/phòng chờ view phố.
Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ, nở hậu đẹp không tỳ vết, sẵn sàng sang tên
Giá : 19.5 tỷ
LH: E NGỌC 0364582018
Thiết kế đẳng cấp: Nhà xây mới 6 tầng, lắp đặt thang máy nhập khẩu êm ái. Nội thất gỗ và thiết bị vệ sinh cao cấp.
Tầng 1: Phòng khách sang trọng + 1 Phòng ngủ phụ (cho người già/giúp việc) + WC.
Tầng 2, 3, 4: Mỗi tầng 2 phòng ngủ rộng, ban công thoáng, WC khép kín.
Tầng 5: Không gian bếp ấm cúng, phòng thờ trang nghiêm, khu giặt phơi.
Tầng 6: Tum chống nóng, sân vườn/phòng chờ view phố.
Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ, nở hậu đẹp không tỳ vết, sẵn sàng sang tên
Giá : 19.5 tỷ
LH: E NGỌC 0364582018
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 13 m |
| Diện tích | 54 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 5 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà văn cao ba đình 54m 6 tầng thang máy nhà mới cực đẹp giá 19.5 tỷ 0364582018", có mã số #320791, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu