Biệt thự kiều đàm trần xuân soạn q7 – lô góc 2 mặt tiền – 175m2
Đường Trần Xuân Soạn, Phường Tân Hưng, Quận 7, TP HCM
23 tỷ 990 triệu
175 m2 (11x16)
3 pn
5 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
• BIỆT THỰ KIỀU ĐÀM TRẦN XUÂN SOẠN Q7 – LÔ GÓC 2 MẶT TIỀN – 175M2
• DT: 11 x 16m (175m2)• KC: 3 tầng, 3PN master, 5WC, phòng thờ• Mặt Tiền sân thoáng đậu xe hơi Thoải MÁi• Vị trí: trung tâm Q7, khu biệt thự cao cấp,dân trí cao, an ninh, đầy đủ xung quanh• Ưu điểm: lô góc 2 mặt tiền thoáng, SHR hoàn công• Giá: 23.99T còn TL trực tiếp
LH em THẮNG Nhà Thật Z.L
• DT: 11 x 16m (175m2)• KC: 3 tầng, 3PN master, 5WC, phòng thờ• Mặt Tiền sân thoáng đậu xe hơi Thoải MÁi• Vị trí: trung tâm Q7, khu biệt thự cao cấp,dân trí cao, an ninh, đầy đủ xung quanh• Ưu điểm: lô góc 2 mặt tiền thoáng, SHR hoàn công• Giá: 23.99T còn TL trực tiếp
LH em THẮNG Nhà Thật Z.L
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 11 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 16 m |
| Diện tích | 175 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 5 |
| Độ rộng đường | 8 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Biệt thự kiều đàm trần xuân soạn q7 – lô góc 2 mặt tiền – 175m2", có mã số #317772, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu