Cấn sang nhượng mặt bằng đang kinh doanh spa tại khu vực trung tâm quận 1, hồ chí minh
Đường Trần Hưng Đạo, Phường Cầu Ông Lãnh, Quận 1, TP HCM
30 triệu
80 m2 (5x16)
3 pn
3 wc
10 giờ trước
Thông tin mô tả:
Mình cần sang nhượng mặt bằng đang kinh doanh SPA tại khu vực trung tâm Q1THÔNG TIN SANG NHƯỢNG MẶT BẰNG – QUẬN 1Hiện tại mình cần sang nhượng lại mặt bằng kinh doanh tại khu trung tâm với thông tin chi tiết như sau:*Địa chỉ: 553 Trần Hưng Đạo, p. Cầu Ông Lãnh, Quận 1, Hcm
Khu vực trung tâm, vị trí thuận tiện di chuyển, gần các trục đường lớn và khu sầm uất như: Nguyễn Trãi, Trần Hưng Đạo, Cống Quỳnh, Nguyễn Cư Trinh – tập trung đông dân cư, khách văn phòng và khách nước ngoài
- Diện tích: 80m2 (5m x 16m)- Kết cấu: 1 trệt, 2 lầu, 3 phòng ngủ – phù hợp khai thác nhiều mô hình kinh doanh hoặc kết hợp ở + kinh doanh.-Giá sang nhượng: 2xxtr(bao gồm toàn bộ setup spa chưa bao gồm cọc)- Giá thuê: 30.000.000 VNĐ/thángTiền cọc: 2 tháng* Ngành nghề phù hợp: - Quán ăn - Coffee / trà sữa - SpaLiên hệ sđt :0965743979
Khu vực trung tâm, vị trí thuận tiện di chuyển, gần các trục đường lớn và khu sầm uất như: Nguyễn Trãi, Trần Hưng Đạo, Cống Quỳnh, Nguyễn Cư Trinh – tập trung đông dân cư, khách văn phòng và khách nước ngoài
- Diện tích: 80m2 (5m x 16m)- Kết cấu: 1 trệt, 2 lầu, 3 phòng ngủ – phù hợp khai thác nhiều mô hình kinh doanh hoặc kết hợp ở + kinh doanh.-Giá sang nhượng: 2xxtr(bao gồm toàn bộ setup spa chưa bao gồm cọc)- Giá thuê: 30.000.000 VNĐ/thángTiền cọc: 2 tháng* Ngành nghề phù hợp: - Quán ăn - Coffee / trà sữa - SpaLiên hệ sđt :0965743979
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê cửa hàng, kiot TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Hợp đồng viết tay |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 16 m |
| Diện tích | 80 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 10 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cấn sang nhượng mặt bằng đang kinh doanh spa tại khu vực trung tâm quận 1, hồ chí minh", có mã số #318141, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu