Cần bán gấp nhà trần hưng đạo 76m 5 tầng 4 ngủ oto gần chỉ nhỉnh 18 tỷ
Đường Trần Hưng Đạo, Phường Bùi Thị Xuân, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
18 tỷ 200 triệu
76 m2 (4x17)
4 pn
4 wc
10-05-2026
Thông tin mô tả:
Bán nhà Trần Hưng Đạo 76m 5 tầng 4 ngủ oto gần chỉ nhỉnh 18 tỷ
Tọa lạc tại phố Trần Hưng Đạo, quận Hai Bà Trưng, ngôi nhà mang phong cách hiện đại, tiện nghi và sang trọng, là lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một tổ ấm đẳng cấp giữa lòng Thủ đô.
✨ Thông tin nổi bật:
Diện tích: 76m²
Kết cấu: 5 tầng kiên cố, thiết kế khoa học, gồm 4 phòng ngủ – 3 phòng tắm
Pháp lý: Rõ ràng, sổ đỏ chính chủ, sang tên nhanh gọn
Phong thủy: Hài hòa, thoáng sáng, mang lại năng lượng tích cực và tài lộc cho gia chủ
???? Vị trí trung tâm – Tiện ích bao quanh:
Gần bệnh viện Việt Pháp Hà Nội, bệnh viện Tai Mũi Họng Trung ương
Tọa lạc tại phố Trần Hưng Đạo, quận Hai Bà Trưng, ngôi nhà mang phong cách hiện đại, tiện nghi và sang trọng, là lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một tổ ấm đẳng cấp giữa lòng Thủ đô.
✨ Thông tin nổi bật:
Diện tích: 76m²
Kết cấu: 5 tầng kiên cố, thiết kế khoa học, gồm 4 phòng ngủ – 3 phòng tắm
Pháp lý: Rõ ràng, sổ đỏ chính chủ, sang tên nhanh gọn
Phong thủy: Hài hòa, thoáng sáng, mang lại năng lượng tích cực và tài lộc cho gia chủ
???? Vị trí trung tâm – Tiện ích bao quanh:
Gần bệnh viện Việt Pháp Hà Nội, bệnh viện Tai Mũi Họng Trung ương
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 17 m |
| Diện tích | 76 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cần bán gấp nhà trần hưng đạo 76m 5 tầng 4 ngủ oto gần chỉ nhỉnh 18 tỷ", có mã số #320039, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu