Căn góc 2 mặt hẻm không qh sát cầu nguyễn văn cừ ngang 4x13m chỉ nhỉnh 5 tỷ
Dương Bá Trạc, Phường 01, Quận 8, TP HCM
5 tỷ 900 triệu
52 m2 (4x13)
3 pn
3 wc
24-03-2026
Thông tin mô tả:
CĂN GÓC 2 MẶT HẺM KHÔNG QH SÁT CẦU NGUYỄN VĂN CỪ NGANG 4X13m CHỈ NHỈNH 5 TỶ . 0939345129+ Diện tích: 52m²-( 4x13m), 2 tầng. + Vị trí trung tâm Q.8 sát cầu Nguyễn Văn Cừ thông các tuyến đường trọng điểm Âu Dương Lân, Dạ Nam, Phạm Thế Hiển, Cao Lổ.. giáp Trần Xuân Soạn Q.7... + Tiện ích ngập tràn Trường học các cấp, Chợ Rạch Ông, Siêu Thị... + Sổ hồng riêng sẵn sàng công chứng. + Liên hệ ngay 0939 345 129 ĐT/Zalo xem nhà nhanh. Hỗ trợ pháp lý hồ sơ Hỗ trợ vay bank
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 13 m |
| Diện tích | 52 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Căn góc 2 mặt hẻm không qh sát cầu nguyễn văn cừ ngang 4x13m chỉ nhỉnh 5 tỷ", có mã số #309713, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu