Cầu giấy – trần duy hưng – ô tô đỗ cổng – nhà 5 tầng full nội thất – giá 9.5 tỷ hiếm có
Đường Trần Duy Hưng, Phường Yên Hoà, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
9 tỷ 500 triệu
40 m2 (52x7.5)
3 pn
4 wc
18 giờ trước
Thông tin mô tả:
CẦU GIẤY – TRẦN DUY HƯNG – Ô TÔ ĐỖ CỔNG – NHÀ 5 TẦNG FULL NỘI THẤT – GIÁ 9.5 TỶ HIẾM CÓTrong phân khúc dưới 10 tỷ tại trung tâm Cầu Giấy, những căn nhà hội tụ đủ vị trí – công năng – chất lượng xây dựng gần như không còn nhiều.
Căn nhà tại Trần Duy Hưng này là một trong số ít sản phẩm:
- Ngõ nông, rộng, thẳng – ô tô đỗ cổng
- Diện tích 36/40m² – mặt tiền 5.2m, cực kỳ cân đối, dễ bố trí
Căn nhà tại Trần Duy Hưng này là một trong số ít sản phẩm:
- Ngõ nông, rộng, thẳng – ô tô đỗ cổng
- Diện tích 36/40m² – mặt tiền 5.2m, cực kỳ cân đối, dễ bố trí
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 52 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 8 m |
| Diện tích | 40 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cầu giấy – trần duy hưng – ô tô đỗ cổng – nhà 5 tầng full nội thất – giá 9.5 tỷ hiếm có", có mã số #317813, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu