Chdv mặt tiền trung tâm – xây mới – khai thác ngay
Đường Ngô Đức Kế, Phường 12, Quận Bình Thạnh, TP HCM
Thỏa thuận
145 m2 (52x28)
24 pn
25 wc
2 ngày trước
Thông tin mô tả:
???? CHDV MẶT TIỀN TRUNG TÂM – XÂY MỚI – KHAI THÁC NGAY✨ Gần Q1 ~2km – khu sầm uất, luôn kín phòng???? 5,2 x 28m 145m² ~650m² sàn????️ 1 hầm + 7 tầng 24 CHDV full nội thất + MBKDHẻm sau 3m – thoát hiểm – PCCC đầy đủ???? Dòng tiền ~2,1 tỷ/năm???? Thuê khoán 130–140tr/thángGọi ngay cho Lợi để xem nhà và tư vấn chi tiết
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 7 tầng |
| Chiều ngang | 52 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 28 m |
| Diện tích | 145 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 24 |
| Nhà tắm | 25 |
| Độ rộng đường | 10 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Chdv mặt tiền trung tâm – xây mới – khai thác ngay", có mã số #322438, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu