Chỉ 542 triệu m có nhà liễu giai 34 m 5 tầng thang máy mt4.6m ô tô tránh khu vip giá 25.5 tỷ 0878168006
Phố Liễu Giai, Phường Liễu Giai, Quận Ba Đình, Hà Nội
25 tỷ 500 triệu
47 m2 (46x10)
3 pn
5 wc
2 ngày trước
Thông tin mô tả:
???? HIẾM CÓ KHÓ TÌM – BÁN NHÀ LIỄU GIAI BA ĐÌNH – 47M² – 5 TẦNG THANG MÁY – Ô TÔ TRÁNH – KINH DOANH ĐỈNH
???? Siêu phẩm khu VIP – trung tâm quận Ba Đình – vừa ở đẳng cấp, vừa kinh doanh cực tốt
???? VỊ TRÍ VÀNG – KHU NGOẠI GIAO LIỄU GIAI
Nhà nằm ngõ Liễu Giai – Liễu Giai – Ba Đình
Ngõ thông – ô tô tránh – dừng đỗ ngày đêm
???? Kết nối nhanh:
Liễu Giai - Vạn Bảo – Kim Mã – Đội Cấn – Văn Cao – Vạn Phúc
???? Xung quanh:
Lotte Center Hà Nội
Công viên Thủ Lệ – Hồ Tây
Khu đại sứ quán – trường quốc tế
???? Dân trí cao – an ninh tuyệt đối – nhu cầu thuê cực lớn
???? THÔNG SỐ “VÀNG”
Diện tích: 47m²
Mặt tiền: 4.6m rộng thoáng
Xây dựng: 5 tầng hiện đại
???? Siêu phẩm khu VIP – trung tâm quận Ba Đình – vừa ở đẳng cấp, vừa kinh doanh cực tốt
???? VỊ TRÍ VÀNG – KHU NGOẠI GIAO LIỄU GIAI
Nhà nằm ngõ Liễu Giai – Liễu Giai – Ba Đình
Ngõ thông – ô tô tránh – dừng đỗ ngày đêm
???? Kết nối nhanh:
Liễu Giai - Vạn Bảo – Kim Mã – Đội Cấn – Văn Cao – Vạn Phúc
???? Xung quanh:
Lotte Center Hà Nội
Công viên Thủ Lệ – Hồ Tây
Khu đại sứ quán – trường quốc tế
???? Dân trí cao – an ninh tuyệt đối – nhu cầu thuê cực lớn
???? THÔNG SỐ “VÀNG”
Diện tích: 47m²
Mặt tiền: 4.6m rộng thoáng
Xây dựng: 5 tầng hiện đại
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 46 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 47 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 5 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Chỉ 542 triệu m có nhà liễu giai 34 m 5 tầng thang máy mt4.6m ô tô tránh khu vip giá 25.5 tỷ 0878168006", có mã số #315055, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu