Chính chủ cho thuê kiot kinh doanh – vị trí trung tâm khu đông dân cư tại kđt thanh hà, hà đông, hà nội
Đường 16B1, Phường Kiến Hưng, Quận Hà Đông, Hà Nội
12 triệu
1 m2 (1x1)
1 pn
1 wc
07-05-2026
Thông tin mô tả:
CHÍNH CHỦ CHO THUÊ KIOT KINH DOANH – VỊ TRÍ TRUNG TÂM KHU ĐÔNG DÂN CƯ TẠI KĐT THANH HÀ, HÀ ĐÔNG, HÀ NỘI
- Địa chỉ: Khu đô thị Thanh Hà Mường Thanh, phường Kiến Hưng, quận Hà Đông, Hà Nội.- Vị trí kiot:+ Kiot 12, sảnh tòa HH02 2A.+ View sân chung thoáng đẹp.+ Thuộc khu 6 tòa cũ HH02, mật độ cư dân đông đúc.+ Phù hợp mở tạp hóa, nail, salon, đồ ăn nhanh, văn phòng nhỏ, kinh doanh online...- Ưu điểm:+ Có gác xép+ Khu dân cư sầm uất, lượng khách ổn định.+ Vị trí dễ tìm, thuận tiện buôn bán.+ Có thể thuê lâu dài, ưu tiên khách thiện chí.- Giá thuê: 12 triệu/tháng (có thương lượng cho khách thuê lâu dài).
=>Liên hệ trực tiếp: Chú Định (0946046254 - không zalo), Anh Bình (0946641031)
- Địa chỉ: Khu đô thị Thanh Hà Mường Thanh, phường Kiến Hưng, quận Hà Đông, Hà Nội.- Vị trí kiot:+ Kiot 12, sảnh tòa HH02 2A.+ View sân chung thoáng đẹp.+ Thuộc khu 6 tòa cũ HH02, mật độ cư dân đông đúc.+ Phù hợp mở tạp hóa, nail, salon, đồ ăn nhanh, văn phòng nhỏ, kinh doanh online...- Ưu điểm:+ Có gác xép+ Khu dân cư sầm uất, lượng khách ổn định.+ Vị trí dễ tìm, thuận tiện buôn bán.+ Có thể thuê lâu dài, ưu tiên khách thiện chí.- Giá thuê: 12 triệu/tháng (có thương lượng cho khách thuê lâu dài).
=>Liên hệ trực tiếp: Chú Định (0946046254 - không zalo), Anh Bình (0946641031)
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê cửa hàng, kiot Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 1 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 1 m |
| Diện tích | 1 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Chính chủ cho thuê kiot kinh doanh – vị trí trung tâm khu đông dân cư tại kđt thanh hà, hà đông, hà nội", có mã số #319554, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu