Ngộp bank - 10 tỷ - chính chủ bán 12.5 tỷ còn tl - 110m2 - công nhận đủ - đinh bộ lĩnh - 2 tầng đúc thật - đại học hutech - gtvt
Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 25, Quận Bình Thạnh, TP HCM
12 tỷ 500 triệu
112 m2 (56x20)
3 pn
4 wc
23 giờ trước
Thông tin mô tả:
???? ĐINH BỘ LĨNH • HXH TẬN NHÀ • 109M² KHỦNG • GIÁ 12.5 TỶ TL – QUÁ NGON
???? Vị trí: 1/ Đinh Bộ Lĩnh, P26, Bình Thạnh – cách MT 30m???? Hẻm: Xe hơi tới cửa, khu an ninh, dân trí cao
???? Diện tích: 5.6 x 20 – 109m² (hiếm cực)
???? Kết cấu: 2 tầng????️ Công năng: 3PN rộng, ở ngay
???? Tiện ích: Sát Ngoại thương, Hutech, GTVT, Văn Lang – đầy đủ chợ, siêu thị???? Di chuyển Q1 – Phú Nhuận – Gò Vấp cực nhanh
⚡ Điểm mạnh:– HXH tận nhà + diện tích lớn hiếm– Khu trung tâm, tiện ích bao quanh– Giá 12.5 tỷ TL cho 109m² Bình Thạnh = quá hời
???? Giá: 12.5 tỷ TL
☎️ 0908 522 840 Trúc..
???? Vị trí: 1/ Đinh Bộ Lĩnh, P26, Bình Thạnh – cách MT 30m???? Hẻm: Xe hơi tới cửa, khu an ninh, dân trí cao
???? Diện tích: 5.6 x 20 – 109m² (hiếm cực)
???? Kết cấu: 2 tầng????️ Công năng: 3PN rộng, ở ngay
???? Tiện ích: Sát Ngoại thương, Hutech, GTVT, Văn Lang – đầy đủ chợ, siêu thị???? Di chuyển Q1 – Phú Nhuận – Gò Vấp cực nhanh
⚡ Điểm mạnh:– HXH tận nhà + diện tích lớn hiếm– Khu trung tâm, tiện ích bao quanh– Giá 12.5 tỷ TL cho 109m² Bình Thạnh = quá hời
???? Giá: 12.5 tỷ TL
☎️ 0908 522 840 Trúc..
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 56 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 20 m |
| Diện tích | 112 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Ngộp bank - 10 tỷ - chính chủ bán 12.5 tỷ còn tl - 110m2 - công nhận đủ - đinh bộ lĩnh - 2 tầng đúc thật - đại học hutech - gtvt", có mã số #317978, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu