Cho thuê nhà mặt tiền kênh tân hóa q.tân phú, 224m²,ngang 8m
Đường Kênh Tân Hóa, Phường Hòa Thạnh, Quận Tân Phú, TP HCM
42 triệu
224 m2 (8x28)
1 pn
1 wc
14 giờ trước
Thông tin mô tả:
Cho thuê Nhà Mặt Tiền Kênh Tân Hóa Q.Tân Phú, 224m²,NGANG 8M GẦN NGÃ TƯ ĐẦM SEN - KHU ĂN NHẬU, DỊCH VỤ SẦM UẤT- DT: 224m², 8m x 28m, DTSD: 264m²- Kết cấu: 1 trệt, 1 lửng, - Vỉa hè rộng 5m. Đường đông đúc ngày đêm phù hợp buôn bán các ngành nghề: QUÁN NHẬU, CAFE, SHOWROOM, CAR-SPA, XE ĐIỆN, PHÒNG KHÁM< NHA KHOA , BIDA..............- Giá: 42tr/ tháng Thương LượngLH: 093.401.5628 XEM NHÀ MIỄN PHÍ
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Chiều ngang | 8 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 28 m |
| Diện tích | 224 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 16 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cho thuê nhà mặt tiền kênh tân hóa q.tân phú, 224m²,ngang 8m", có mã số #320812, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu