Cho thuê nhà nguyên căn – bình tân (gần cầu bình thuận), thành phố hồ chí minh giá 5trieu
Đường Quốc Lộ 1a, Phường Bình Hưng Hoà B, Quận Bình Tân, TP HCM
5 triệu
52 m2 (4x13)
2 pn
1 wc
27-04-2026
Thông tin mô tả:
CHO THUÊ NHÀ NGUYÊN CĂN – BÌNH TÂN (GẦN CẦU BÌNH THUẬN), THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH GIÁ 5TRIEU* Địa chỉ: 738/41/26/.. Quốc Lộ 1A, P. Bình Hưng Hòa B, Q. Bình Tân, TP.HCM* Diện tích đất: 52 m² (4m x 13m)* Diện tích sử dụng: 74 m²- Nhà 1 trệt + 1 gác rộng rãi- 2 phòng ngủ, 1 phòng vệ sinh- Hẻm trước nhà rộng 6m, xe hơi ra vào thoải mái- Khu dân cư an ninh, yên tĩnh, phù hợp gia đình nhỏ+ Gần cầu Bình Thuận, di chuyển dễ dàng sang các quận+ Gần chợ, trường học, tiện ích đầy đủ* GIÁ THUÊ : 5tr/ tháng Ưu tiên thuê lâu dài=> LIÊN HỆ CHÍNH CHỦ: Anh Huy – 0902 936 850
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê nhà trong ngõ TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 13 m |
| Diện tích | 52 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cho thuê nhà nguyên căn – bình tân (gần cầu bình thuận), thành phố hồ chí minh giá 5trieu", có mã số #317383, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu