Cho thuê nhà nguyên căn – không gian sống & làm việc lý tưởng tại quận tân phú -tp.hcm
Đường Tân Sơn Nhì, Phường Tân Sơn Nhì, Quận Tân Phú, TP HCM
13 triệu
84 m2 (4x21)
2 pn
1 wc
25-04-2026
Thông tin mô tả:
CHO THUÊ NHÀ NGUYÊN CĂN – KHÔNG GIAN SỐNG & LÀM VIỆC LÝ TƯỞNG TẠI QUẬN TÂN PHÚ -TP.HCM- Địa chỉ: Đường Tân Sơn Nhì, Phường Tân Sơn Nhì, Quận Tân Phú, TP. Hồ Chí Minh- Diện tích: 4 x 21m (84m2 ) - Kết cấu: 2 phòng ngủ , 1 WC- Nhà sạch sẽ, thoáng mát, dọn vào ở ngay- Khu dân cư yên tĩnh, an ninh tốt- Hẻm xe tải rộng rãi, thông thoáng – thuận tiện di chuyển và vận chuyển hàng hóa=> Phù hợp nhiều nhu cầu:- Gia đình sinh sống lâu dài- Làm văn phòng công ty- Kinh doanh online, làm kho chứa hàng* Giá thuê: 13 triệu/thángLIÊN HỆ : 0902 395 699
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê nhà trong ngõ TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 21 m |
| Diện tích | 84 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cho thuê nhà nguyên căn – không gian sống & làm việc lý tưởng tại quận tân phú -tp.hcm", có mã số #317147, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu