Phú nhuận - nguyễn văn trôi - 4 tầng đúc thật - 3pn lớn - h3g - nhà chính chủ - bán 6.6ty - tl
Đường Huỳnh Văn Bánh, Phường 13, Quận Phú Nhuận, TP HCM
6 tỷ 600 triệu
36 m2 (4x9)
3 pn
3 wc
25-04-2026
Thông tin mô tả:
☘️ TRƯỜNG SA – HUỲNH VĂN BÁNH: VỊ TRÍ ĐẸP KHỎI BÀN
???? TRUNG TÂM PHÚ NHUẬN – SÁT Q1, Q3 - Vị trí: Ngay trục Trường Sa – Huỳnh Văn Bánh, khu sầm uất, tiện ích kín???? Gần chợ, trường học, cafe – sống cực tiện
???? 32m² (4.1 x 7.6) – nở hậu
???? 4 tầng BTCT – 2PN 3WC (có thể 3PN)???? Nhà đẹp – vào ở liền – tặng nội thất
???? Hẻm 3 gác – sát mặt tiền
???? Giá mới: 6.65 tỷ (giảm mạnh 300tr)
☎️ 0908 522 840 Trúc..
???? TRUNG TÂM PHÚ NHUẬN – SÁT Q1, Q3 - Vị trí: Ngay trục Trường Sa – Huỳnh Văn Bánh, khu sầm uất, tiện ích kín???? Gần chợ, trường học, cafe – sống cực tiện
???? 32m² (4.1 x 7.6) – nở hậu
???? 4 tầng BTCT – 2PN 3WC (có thể 3PN)???? Nhà đẹp – vào ở liền – tặng nội thất
???? Hẻm 3 gác – sát mặt tiền
???? Giá mới: 6.65 tỷ (giảm mạnh 300tr)
☎️ 0908 522 840 Trúc..
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 9 m |
| Diện tích | 36 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Phú nhuận - nguyễn văn trôi - 4 tầng đúc thật - 3pn lớn - h3g - nhà chính chủ - bán 6.6ty - tl", có mã số #316547, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu