Chuyển nhượng văn phòng mặt đường nguyễn văn linh – quận lê chân, hải phòng
Phường An Dương, Quận Lê Chân, Hải Phòng
1 nghìn
100 m2 (10x10)
1 pn
1 wc
24-03-2026
Thông tin mô tả:
Chuyển nhượng văn phòng mặt đường Nguyễn Văn Linh – quận Lê Chân, Hải PhòngDo không còn sử dụng, cần chuyển nhượng lại văn phòng mặt đường tại đường Nguyễn Văn Linh, quận Lê Chân, Hải Phòng.Địa chỉ: Số 114 đường Nguyễn Văn Linh, quận Lê Chân, Hải Phòng, Việt NamDiện tích: 100 m²Mặt tiền rộng: 10 mVị trí đẹp, mặt tiền rộng, phù hợp làm văn phòng, showroom hoặc kinh doanh cửa hàng.Hợp đồng còn 3 tháng, nếu cần thuê lâu dài có thể thương lượng với chủ nhà.Giá: Thỏa thuận/giá passLiên hệ: 0866916034
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê cửa hàng, kiot Hải Phòng |
| Giấy tờ pháp lý | Hợp đồng viết tay |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 10 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 100 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 10 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Chuyển nhượng văn phòng mặt đường nguyễn văn linh – quận lê chân, hải phòng", có mã số #309674, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu