Cực đẹp, bán nhà ngõ 36 đào tấn, apartment chỉ 21 tỷ
Đường Đào Tấn, Phường Ngọc Hà, Quận Ba Đình, Hà Nội
21 tỷ
70 m2 (4x18)
7 pn
7 wc
20-03-2026
Thông tin mô tả:
Anh Quang – chủ công ty xuất nhập khẩu thực phẩm, gửi bán tòa apartment ngõ 36 Đào Tấn, gần Lotte, Linh Lang, khu nhiều người nước ngoài sinh sống.
Diện tích 70m, xây 7 tầng thang máy, thiết kế căn hộ dịch vụ, khai thác cho thuê ổn định. Lợi thế 2 mặt ngõ cực hiếm
Tiện ích xung quanh đầy đủ, giao thông thuận tiện kết nối Ba Đình – Tây Hồ – Cầu Giấy.
Sổ chính chủ, sẵn sàng giao dịch.
Chỉ 21 tỷ (còn thương lượng mạnh).
Liên hệ ngay Ms Liên – chuyên BĐS đẳng cấp Hà Nội để làm việc chính chủ.
Diện tích 70m, xây 7 tầng thang máy, thiết kế căn hộ dịch vụ, khai thác cho thuê ổn định. Lợi thế 2 mặt ngõ cực hiếm
Tiện ích xung quanh đầy đủ, giao thông thuận tiện kết nối Ba Đình – Tây Hồ – Cầu Giấy.
Sổ chính chủ, sẵn sàng giao dịch.
Chỉ 21 tỷ (còn thương lượng mạnh).
Liên hệ ngay Ms Liên – chuyên BĐS đẳng cấp Hà Nội để làm việc chính chủ.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 7 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 18 m |
| Diện tích | 70 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 7 |
| Nhà tắm | 7 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cực đẹp, bán nhà ngõ 36 đào tấn, apartment chỉ 21 tỷ", có mã số #308734, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu