TIN HẾT HẠN
(Hết hạn) Cực hiếm! bán nhà lò đúc dưới 10 tỉ mà ô tô vào nhà, 30m2, 4 tầng, mặt tiền rộng 5.7m
Phố Lò Đúc, Phường Đồng Nhân, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
9 tỷ 300 triệu
30 m2 (57x5.3)
4 pn
4 wc
15-03-2026
Thông tin mô tả:
Trung tâm Hai Bà Trưng, nhà đẹp, tầm tiền hiếm, tiện ích không thiếu gì, cực thoáng, công năng đỉnh, kinh doanh được
Liên hệ: Tôi - Liên Nhà Phố: 0977 0972 87
- Vị trí đẹp Ô tô vào tận nơi. Nhà cực thoáng, thoáng trước, thoáng sau, mặt tiền siêu rộng.
- Nhà cách mặt phố Lò Đúc chỉ vài bước chân. Tiện ích bạt ngàn không thiếu thứ gì.
Liên hệ: Tôi - Liên Nhà Phố: 0977 0972 87
- Vị trí đẹp Ô tô vào tận nơi. Nhà cực thoáng, thoáng trước, thoáng sau, mặt tiền siêu rộng.
- Nhà cách mặt phố Lò Đúc chỉ vài bước chân. Tiện ích bạt ngàn không thiếu thứ gì.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 57 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 5 m |
| Diện tích | 30 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "(Hết hạn) Cực hiếm! bán nhà lò đúc dưới 10 tỉ mà ô tô vào nhà, 30m2, 4 tầng, mặt tiền rộng 5.7m", có mã số #307821, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu