Cực sốc i quận 7 i chỉ 13 tỷ 100 i 4.8x22 i 5 tầng
Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Tân Thuận Tây, Quận 7, TP HCM
5 tỷ 980 triệu
122 m2 (48x22)
16 pn
16 wc
2 ngày trước
Thông tin mô tả:
HIẾM CÓ I QUẬN 7 I CHỈ 13 TỶ 100 I 4.8x22 I 5 TẦNG
???? Giá chỉ 13 tỷ 100 – giảm sâu cực hiếm khu vực!
Diện tích: 4.8 x 22m,
Kết cấu: 5 tầng
Công năng: 16 phòng ngủ, 16 WCĐường trước nhà xe 3 gác t
HIẾM CÓ I QUẬN 7 I CHỈ 13 TỶ 100 I 4.8x22 I 5 TẦNG
???? Giá chỉ 13 tỷ 100 – giảm sâu cực hiếm khu vực!
Diện tích: 4.8 x 22m,
Kết cấu: 5 tầng
Công năng: 16 phòng ngủ, 16 WCĐường trước nhà xe 3 gác t
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 48 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 22 m |
| Diện tích | 122 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 16 |
| Nhà tắm | 16 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cực sốc i quận 7 i chỉ 13 tỷ 100 i 4.8x22 i 5 tầng", có mã số #317456, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu