Đội cấn – bán nhà đẹp ngõ ôtô 5 tầng nhỉnh 7 tỷ ba đình
Phố Đội cấn, Phường Đội Cấn, Quận Ba Đình, Hà Nội
7 tỷ 390 triệu
30 m2 (3x10)
3 pn
4 wc
26-03-2026
Thông tin mô tả:
Đội Cấn – Bán nhà 5T 21/26m² MT 3m – Giá chào 7.39 Tỷ Ba Đình
Nhà đẹp đang hoàn thiện, full nội thất, gần phố, khu dân trí cao, an ninh tốt.
Công năng: 3 phòng ngủ + phòng khách + bếp + phòng thờ + sân phơi riêng.
Thiết kế tối ưu diện tích, vào ở ngay, không quy hoạch.
???? Sổ đỏ chính chủ – sẵn sàng giao dịch.???? LH xem nhà: 0934266313
Nhà đẹp đang hoàn thiện, full nội thất, gần phố, khu dân trí cao, an ninh tốt.
Công năng: 3 phòng ngủ + phòng khách + bếp + phòng thờ + sân phơi riêng.
Thiết kế tối ưu diện tích, vào ở ngay, không quy hoạch.
???? Sổ đỏ chính chủ – sẵn sàng giao dịch.???? LH xem nhà: 0934266313
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 3 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 30 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Đội cấn – bán nhà đẹp ngõ ôtô 5 tầng nhỉnh 7 tỷ ba đình", có mã số #310174, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu