Đồng cổ – bán nhà 4t 50m² mt 5m – giá chào 14 tỷ tây hồ
Đường Đồng Cổ, Phường Bưởi, Quận Tây Hồ, Hà Nội
14 tỷ
50 m2 (5x10)
3 pn
4 wc
20-03-2026
Thông tin mô tả:
Đồng Cổ – Bán nhà 4T 50m² MT 5m – Giá chào 14 Tỷ Tây Hồ
Nhà dân xây chắc chắn, ngõ thông Hoàng Hoa Thám, vài bước ra ô tô & chợ Bưởi, vị trí lõi Ba Đình – Tây Hồ.
Công năng: 3 phòng ngủ rộng, không gian sinh hoạt chung thoáng, thiết kế hợp lý.
Nhà dân xây chắc chắn, ngõ thông Hoàng Hoa Thám, vài bước ra ô tô & chợ Bưởi, vị trí lõi Ba Đình – Tây Hồ.
Công năng: 3 phòng ngủ rộng, không gian sinh hoạt chung thoáng, thiết kế hợp lý.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 50 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 8 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Đồng cổ – bán nhà 4t 50m² mt 5m – giá chào 14 tỷ tây hồ", có mã số #308927, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu