Dòng tiền cực tốt, yên hòa 68m 6t, 15 phòng, doanh thu đỉnh, 17.9 tỷ
Đường Yên Hòa, Phường Yên Hoà, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
17 tỷ 900 triệu
68 m2 (4x16)
15 pn
15 wc
16-03-2026
Thông tin mô tả:
DÒNG TIỀN CỰC TỐT - FULL NỘI THẤT MỚI
Bán nhà dòng tiền cực tốt phố Yên Hòa - Cầu Giấy.
+ DT 64/68m2 x 6T Thang máy - Tổng 15 phòng khép kín trang bị full nội thất.
+ Hiện đang cho bên thứ 3 thuê với giá 75tr/tháng, nếu tự vận hành thì dòng tiền sẽ
DÒNG TIỀN CỰC TỐT - FULL NỘI THẤT MỚI
Bán nhà dòng tiền cực tốt phố Yên Hòa - Cầu Giấy.
+ DT 64/68m2 x 6T Thang máy - Tổng 15 phòng khép kín trang bị full nội thất.
+ Hiện đang cho bên thứ 3 thuê với giá 75tr/tháng, nếu tự vận hành thì dòng tiền sẽ
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 6 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 16 m |
| Diện tích | 68 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 15 |
| Nhà tắm | 15 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Dòng tiền cực tốt, yên hòa 68m 6t, 15 phòng, doanh thu đỉnh, 17.9 tỷ", có mã số #308016, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu