Em có nhà an dương - khu tây hồ - hà nội - nhà em muốn chuyển đổi chỗ ở, thiện chí tìm chủ mới
Đường An Dương Vương, Phường Yên Phụ, Quận Tây Hồ, Hà Nội
9 tỷ 950 triệu
37 m2 (4x9.3)
4 pn
17-03-2026
Thông tin mô tả:
Em có nhà An Dương - Khu Tây Hồ - Hà NộiNhà em muốn chuyển đổi chỗ ở, thiện chí cần tìm chủ mới- Nhà xây tâm huyết . 3 tầng - 1 tum. - Ngõ nông, thông xe máy tránh nhau tẹt ga, cách oto 30m ra mặt phố to. - Diện tích : 37m mặt tiền quyền lực 4m . Thực tế nhà em được 41m cả đất lưu không. + Tầng 1 để xe máy tẹt ga 4-5 xe cũng được ạ. Bên trong là làm bếp - chỗ ăn uống. + Tầng 2-3 : mỗi tầng /2 ngủ / 1 vệ sinh ngoài riêng biệt + Tầng 4 : phòng thờ - sân phơi, - Khu an sinh văn minh , tiện ích đầy đủ . - Giá chào 9ty950 có thương lượng. Call 0947670333 e Bảo Châu! Để đi xem nhà chính chủ!
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 9 m |
| Diện tích | 37 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Em có nhà an dương - khu tây hồ - hà nội - nhà em muốn chuyển đổi chỗ ở, thiện chí tìm chủ mới", có mã số #308116, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu