Giá tốt, bán nhà khu ngọc hà, ô tô vào nhà, 200m, mặt tiền 13m, chỉ 49 tỷ
Phố Đội cấn, Phường Ngọc Hà, Quận Ba Đình, Hà Nội
49 tỷ
200 m2 (13x15.3)
5 pn
4 wc
24-03-2026
Thông tin mô tả:
Anh Lâm – chủ doanh nghiệp xây dựng, gửi bán căn biệt thự cũ siêu đẹp khu Ngọc Hà, gần Lăng Bác, Hoàng Hoa Thám, khu dân trí cao.
Diện tích 200m, mặt tiền rộng 13m hiếm có, ô tô vào nhà, phù hợp xây tòa căn hộ, biệt thự hoặc văn phòng.
Khu trung tâm Ba Đình, tiện ích đầy đủ, kết nối nhanh Ngọc Hà – Hoàng Hoa Thám – Văn Cao – Liễu Giai.
Sổ chính chủ, sẵn sàng giao dịch, chỉ 49 tỷ (còn thương lượng mạnh).
Liên hệ ngay Ms Liên – chuyên BĐS đẳng cấp Hà Nội để làm việc chính chủ
Diện tích 200m, mặt tiền rộng 13m hiếm có, ô tô vào nhà, phù hợp xây tòa căn hộ, biệt thự hoặc văn phòng.
Khu trung tâm Ba Đình, tiện ích đầy đủ, kết nối nhanh Ngọc Hà – Hoàng Hoa Thám – Văn Cao – Liễu Giai.
Sổ chính chủ, sẵn sàng giao dịch, chỉ 49 tỷ (còn thương lượng mạnh).
Liên hệ ngay Ms Liên – chuyên BĐS đẳng cấp Hà Nội để làm việc chính chủ
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 13 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 15 m |
| Diện tích | 200 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 5 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Giá tốt, bán nhà khu ngọc hà, ô tô vào nhà, 200m, mặt tiền 13m, chỉ 49 tỷ", có mã số #309507, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu