Góc 2 mặt tiền hiếm – xe hơi tránh – nhà mới 4 tầng 56m2 - ngay lê hoang phái - gò vấp
Đường Lê Hoàng Phái, Phường 17, Quận Gò Vấp, TP HCM
8 tỷ 800 triệu
56 m2 (44x12.5)
3 pn
3 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
GÓC 2 MẶT TIỀN HIẾM – XE HƠI TRÁNH – NHÀ MỚI 4 TẦNG GÒ VẤP
Lê Hoàng Phái, P.17, Gò Vấp. Cách mặt tiền ~30m
Gần Nguyễn Văn Lượng – Nguyễn Oanh – Lotte Mart
- 10 phút ra sân bay – đi trung tâm cực nhanh
- DT: 56m² (4.4 x 12.5m) – nở hậu 4.5m
- Kết cấu : 1 trệt 2 lầu + 2 sân thượng + gara oto.
Lê Hoàng Phái, P.17, Gò Vấp. Cách mặt tiền ~30m
Gần Nguyễn Văn Lượng – Nguyễn Oanh – Lotte Mart
- 10 phút ra sân bay – đi trung tâm cực nhanh
- DT: 56m² (4.4 x 12.5m) – nở hậu 4.5m
- Kết cấu : 1 trệt 2 lầu + 2 sân thượng + gara oto.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 44 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 13 m |
| Diện tích | 56 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 8 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Góc 2 mặt tiền hiếm – xe hơi tránh – nhà mới 4 tầng 56m2 - ngay lê hoang phái - gò vấp", có mã số #317998, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu