Nhà mới hẻm 496 dương quảng hàm – xe tải đậu cửa – chỉ 7.7 tỷ
Đường Dương Quảng Hàm, Phường 6, Quận Gò Vấp, TP HCM
7 tỷ 700 triệu
36 m2 (46x8.1)
3 pn
4 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
NHÀ MỚI HẺM 496 DƯƠNG QUẢNG HÀM – XE TẢI ĐẬU CỬA – CHỈ 7.7 TỶ
P.5, Gò Vấp – khu an ninh, dân trí cao
Hẻm nhựa cụt – xe tải đậu tận cửa
Diện tích: 36m² (4.6 x 8.1m)
1 trệt 3 lầu + sân thượng
3PN – ???? 4WC
P.5, Gò Vấp – khu an ninh, dân trí cao
Hẻm nhựa cụt – xe tải đậu tận cửa
Diện tích: 36m² (4.6 x 8.1m)
1 trệt 3 lầu + sân thượng
3PN – ???? 4WC
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 46 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 8 m |
| Diện tích | 36 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 8 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà mới hẻm 496 dương quảng hàm – xe tải đậu cửa – chỉ 7.7 tỷ", có mã số #317679, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu