TIN HẾT HẠN
(Hết hạn) Hàng hiếm, bán biệt thự tây hồ, sân vườn, mặt tiền rộng, 120m, chỉ 26 tỷ
Đường Thụy Khuê, Phường Thụy Khuê, Quận Tây Hồ, Hà Nội
26 tỷ
120 m2 (6x20)
5 pn
4 wc
14-03-2026
Thông tin mô tả:
Anh Quang, chủ doanh nghiệp kiến trúc, gửi bán căn biệt thự khu Tây Hồ, gần Hồ Tây, không gian yên tĩnh, nhiều cây xanh và tiện ích cao cấp. Rất gần Trích Sài, Nguyễn Đình Thi, Thụy Khuê, Lạc Long Quân, giao thông tiện lợi
Diện tích 120m, sân vườn rộng rãi, mặt tiền thoáng đẹp, không gian sống lý tưởng, phù hợp ở lâu dài hoặc cải tạo villa nghỉ dưỡng.
Sổ đỏ chính chủ, sẵn sàng giao dịch.
Giá tốt: Chỉ 26 tỷ (còn thương lượng mạnh)
Liên hệ ngay Ms Liên – chuyên BĐS đẳng cấp Hà Nội
Diện tích 120m, sân vườn rộng rãi, mặt tiền thoáng đẹp, không gian sống lý tưởng, phù hợp ở lâu dài hoặc cải tạo villa nghỉ dưỡng.
Sổ đỏ chính chủ, sẵn sàng giao dịch.
Giá tốt: Chỉ 26 tỷ (còn thương lượng mạnh)
Liên hệ ngay Ms Liên – chuyên BĐS đẳng cấp Hà Nội
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 6 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 20 m |
| Diện tích | 120 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 5 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "(Hết hạn) Hàng hiếm, bán biệt thự tây hồ, sân vườn, mặt tiền rộng, 120m, chỉ 26 tỷ", có mã số #307565, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu