Hẻm 8m thông – nhà mới kiên cố 5 tầng 76m2 – 5pn – giá ngộp chỉ 5,4 tỷ
Đường Dương Thị Mười, Phường Tân Chánh Hiệp, Quận 12, TP HCM
5 tỷ 400 triệu
76 m2 (4x19)
5 pn
5 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
HẺM 8M THÔNG – NHÀ MỚI KIÊN CỐ 5 TẦNG 76M2 – 5PN – GIÁ NGỘP CHỈ 5,4 TỶ
???? NHÀ MỚI 100% – HẺM XE TẢI 8M DƯƠNG THỊ MƯỜI
???? Vị trí đẹp, hẻm xe tải thông thoáng, khu dân trí cao, an ninh yên tĩnh. Thuận tiện ở kết hợp kinh doanh.
✔ Diện tích: 76m² (4x19)✔ Kết cấu: Trệt + lửng + 3 lầu + sân thượng✔ Nhà chủ tự xây cực kỳ kiên cố, hoàn công đầy đủ✔ Thiết kế hiện đại gồm:
* Trệt kinh doanh hoặc gara* Phòng khách rộng* Tầng lửng làm phòng ăn sang trọng* 5 phòng ngủ lớn* 5 WC riêng tiện sinh hoạt
???? Sổ vuông A4 đẹp, pháp lý chuẩn???? Chủ cần bán gấp do đang vay ngân hàng
???? Giá chỉ: 5,4 tỷ thương lượng mạnh cho khách thiện chí
???? NHÀ MỚI 100% – HẺM XE TẢI 8M DƯƠNG THỊ MƯỜI
???? Vị trí đẹp, hẻm xe tải thông thoáng, khu dân trí cao, an ninh yên tĩnh. Thuận tiện ở kết hợp kinh doanh.
✔ Diện tích: 76m² (4x19)✔ Kết cấu: Trệt + lửng + 3 lầu + sân thượng✔ Nhà chủ tự xây cực kỳ kiên cố, hoàn công đầy đủ✔ Thiết kế hiện đại gồm:
* Trệt kinh doanh hoặc gara* Phòng khách rộng* Tầng lửng làm phòng ăn sang trọng* 5 phòng ngủ lớn* 5 WC riêng tiện sinh hoạt
???? Sổ vuông A4 đẹp, pháp lý chuẩn???? Chủ cần bán gấp do đang vay ngân hàng
???? Giá chỉ: 5,4 tỷ thương lượng mạnh cho khách thiện chí
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 19 m |
| Diện tích | 76 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 5 |
| Nhà tắm | 5 |
| Độ rộng đường | 8 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Hẻm 8m thông – nhà mới kiên cố 5 tầng 76m2 – 5pn – giá ngộp chỉ 5,4 tỷ", có mã số #321371, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu